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BAJETI YA WIZARA
KWA MWAKA WA
FEDHA 2026/27

VIPAUMBELE VYA
WIZARA 2026/27

1. Kuongeza uzalishaji, masoko na
thamani ya mazao ya mifugo na
uvuvi.

2. Kuimarisha ulinzi na usimamizi wa
rasilimali za mifugo na uvuvi ~

3. Kuhamasisha uwekezaji katika Sekta
za Mifugo na Uvuvi

4. Kuimarisha utafiti, mafunzo na
huduma za ugani kwenye Sekta za
Mifugo na Uvuvi.
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WIZARA YA
MIFUGO NA
UVUVI
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